స్త్రీ జననేంద్రియ పరీక్ష కోసం పోర్టబుల్ ఆప్టికల్ కోల్పోస్కోపీ
| డయోప్టర్ సర్దుబాటు | +6D ~ -6D |
| ఆప్టికల్ కోల్పోస్కోపీ | |
| మాగ్నిఫికేషన్ | 1:6 జూమ్ నిష్పత్తి, 5 దశల మాగ్నిఫికేషన్ 3.6x, 5.4x, 9x, 14.4x, 22.5x |
| పని చేసే దూరం | 180-300mm, మల్టీఫోకల్ లెన్స్, నిరంతరంగా సర్దుబాటు చేయగలది |
| బైనాక్యులర్ ట్యూబ్ | 0° ~200° వరకు వంచగలిగే బైనాక్యులర్ ట్యూబ్ (ఐచ్ఛికంగా 45° / స్ట్రెయిట్ ట్యూబ్) |
| కంటి భాగం | 12.5x / 10x |
| విద్యార్థి దూరం | 55మిమీ~75మిమీ |
| వీక్షణ క్షేత్రం | 55.6మిమీ, 37.1మిమీ, 22.2మిమీ, 13.9మిమీ, 8.9మిమీ |
| బ్రేక్ వ్యవస్థ | స్ప్రింగ్ ద్వారా సమతుల్యం |
| ప్రకాశం | |
| వ్యవస్థ | కోయాక్సియల్ ఇల్యూమినేషన్ |
| కాంతి మూలం | LED కోల్డ్ లైట్, బలమైన కాంతి, ఎక్కువ కాలం మన్నిక, ప్రకాశాన్ని అపరిమితంగా సర్దుబాటు చేయవచ్చు, కాంతి తీవ్రత ≥ 60000lux |
| కాంతి మూలం మార్పిడి | మాన్యువల్గా |
| ప్రకాశ క్షేత్రం | >Φ70mm |
| ఫిల్టర్ | చిన్న-మచ్చ, నీలం మరియు పసుపు కాంతి రెండింటినీ వడపోసే ఫిల్టర్. |
| ఆర్మ్ & బేస్ | |
| మౌంట్ | ఫ్లోర్ స్టాండ్ |
| గరిష్ట భుజం విస్తరణ | 1100మి.మీ |
| బేస్ సైజు | 742*640మి.మీ |
| బ్రేక్ వ్యవస్థ | నాలుగు చక్రాల బ్రేక్ |
| సమీకృత వీడియో వ్యవస్థ | |
| సెన్సార్ | IMX334,1/1.8 అంగుళం |
| తీర్మానం | 3840*2160@30FPS/1920*1080@60FPS |
| అవుట్పుట్ ఇంటర్ఫేస్ | HDMI |
| అవుట్పుట్ మోడ్ | JPG/MP4 |
| ఇతరులు | |
| బరువు | 60 కేజీలు |
| పవర్ సాకెట్ | 220V(+10%/-15%) 50HZ/110V(+10%/-15%) 60HZ |
| విద్యుత్ వినియోగం | 500VA |
| భద్రతా తరగతి | తరగతి I |
| పరిసర పరిస్థితులు | |
| ఉపయోగించండి | +10°C నుండి +40°C |
| 30% నుండి 75% సాపేక్ష ఆర్ద్రత | |
| 500 mbar నుండి 1060 mbar వాతావరణ పీడనం | |
| నిల్వ | –30°C నుండి +70°C |
| 10% నుండి 100% సాపేక్ష ఆర్ద్రత | |
| 500 mbar నుండి 1060 mbar వాతావరణ పీడనం | |
మీ సందేశాన్ని ఇక్కడ వ్రాసి మాకు పంపండి




