మోటరైజ్డ్ జూమ్ మరియు ఫోకస్తో కూడిన ASOM-520-D డెంటల్ మైక్రోస్కోప్
ఉత్పత్తి పరిచయం
ఈ మైక్రోస్కోప్ను రిస్టోరేటివ్ డెంటిస్ట్రీ, పల్ప్ వ్యాధి, కాస్మెటిక్ డెంటిస్ట్రీ, అలాగే పీరియాంటల్ వ్యాధి మరియు ఇంప్లాంట్ కోసం ఉపయోగిస్తారు. ఎలక్ట్రిక్ జూమ్ & ఫోకస్ ఫంక్షన్లు ఒకే బటన్తో పనిచేస్తాయి, మరియు హై-డెఫినిషన్ ఇంటిగ్రేటెడ్ ఇమేజ్ సిస్టమ్ ద్వారా మీరు మెరుగైన విజువలైజేషన్ ప్రభావాన్ని ఆస్వాదించవచ్చు. ఎర్గోనామిక్ మైక్రోస్కోప్ డిజైన్ మీ శరీర సౌకర్యాన్ని మెరుగుపరుస్తుంది.
ఈ ఓరల్ డెంటల్ మైక్రోస్కోప్లో 0-200 డిగ్రీల వరకు వంచగలిగే బైనాక్యులర్ ట్యూబ్, 55-75 కనుపాపల మధ్య దూరాన్ని సర్దుబాటు చేసుకునే సౌకర్యం, ప్లస్ లేదా మైనస్ 6D డయోప్టర్ సర్దుబాటు, హ్యాండిల్ ఎలక్ట్రిక్ కంట్రోల్ కంటిన్యూయస్ జూమ్, 200-500mm పెద్ద వర్కింగ్ డిస్టెన్స్ ఆబ్జెక్టివ్ ఉన్నాయి. దీనిలో ఒకే క్లిక్తో వీడియోను చిత్రీకరించే అంతర్నిర్మిత CCD ఇమేజ్ సిస్టమ్ ఉంది. ఇది చిత్రాలను చూడటానికి మరియు ప్లేబ్యాక్ చేయడానికి డిస్ప్లేకు మద్దతు ఇస్తుంది, మరియు మీరు మీ వృత్తిపరమైన జ్ఞానాన్ని రోగులతో ఎప్పుడైనా పంచుకోవచ్చు. 100000 గంటల LED లైటింగ్ సిస్టమ్ తగినంత ప్రకాశాన్ని అందిస్తుంది. మీరు తప్పక చూడవలసిన సూక్ష్మ శరీర నిర్మాణ వివరాలను చూడవచ్చు. లోతైన లేదా ఇరుకైన కుహరాలలో కూడా, మీరు మీ నైపుణ్యాలను ఖచ్చితంగా మరియు సమర్థవంతంగా ఉపయోగించవచ్చు.
ఫీచర్లు
అమెరికన్ LED: యునైటెడ్ స్టేట్స్ నుండి దిగుమతి చేయబడింది, అధిక కలర్ రెండరింగ్ ఇండెక్స్ (CRI) > 85, అధిక సేవా జీవితం > 100000 గంటలు
జర్మన్ స్ప్రింగ్: జర్మన్ అధిక పనితీరు గల ఎయిర్ స్ప్రింగ్, స్థిరమైనది మరియు మన్నికైనది
ఆప్టికల్ లెన్స్: APO గ్రేడ్ అక్రోమాటిక్ ఆప్టికల్ డిజైన్, బహుళ పొరల పూత ప్రక్రియ
విద్యుత్ భాగాలు: జపాన్లో తయారైన అధిక విశ్వసనీయత గల భాగాలు
ఆప్టికల్ నాణ్యత: 20 సంవత్సరాలుగా కంపెనీ యొక్క ఆప్తాల్మిక్ గ్రేడ్ ఆప్టికల్ డిజైన్ను అనుసరిస్తూ, 100 lp/mm కంటే ఎక్కువ అధిక రిజల్యూషన్ మరియు పెద్ద డెప్త్ ఆఫ్ ఫీల్డ్తో వస్తుంది.
స్టెప్లెస్ మాగ్నిఫికేషన్లు: మోటరైజ్డ్ 1.8-21x, ఇది వివిధ వైద్యుల వినియోగ అలవాట్లకు అనుగుణంగా ఉంటుంది.
పెద్ద జూమ్: మోటరైజ్డ్ 200 మిమీ-500 మిమీ, విస్తృత శ్రేణి వేరియబుల్ ఫోకల్ లెంగ్త్ను కవర్ చేయగలదు
సమీకృత చిత్ర వ్యవస్థ: నియంత్రణను నిర్వహిస్తుంది, చిత్రాలు మరియు వీడియోలను రికార్డ్ చేయడానికి మద్దతు ఇస్తుంది.
ఐచ్ఛిక వైర్లెస్ / వైర్డ్ పెడల్ హ్యాండిల్: మరిన్ని ఎంపికలు, డాక్టర్ సహాయకుడు రిమోట్గా ఫోటోలు మరియు వీడియోలు తీయగలరు
మౌంటింగ్ ఎంపికలు
1. మొబైల్ ఫ్లోర్ స్టాండ్
2. స్థిరమైన ఫ్లోర్ మౌంటింగ్
3. సీలింగ్ మౌంటింగ్
4. గోడ మౌంటింగ్
మరిన్ని వివరాలు
బహుళ-ఫంక్షన్ హ్యాండిల్
సౌకర్యవంతంగా రూపొందించిన ఈ మల్టీ-ఫంక్షన్ హ్యాండిల్తో ఒకే చేతితో జూమ్, ఫోకస్, ఫోటోలు తీయడం, వీడియోలు రికార్డ్ చేయడం, చిత్రాలను బ్రౌజ్ చేయడం మరియు ప్లేబ్యాక్ చేయడం వంటివి చేయవచ్చు.
మోటారుతో నడిచే విస్తరణలు
ఎలక్ట్రిక్ కంటిన్యూయస్ జూమ్, దీనిని ఏ అనువైన మాగ్నిఫికేషన్ వద్దనైనా ఆపవచ్చు.
వేరియోఫోకస్ ఆబ్జెక్టివ్ లెన్స్
పెద్ద జూమ్ ఆబ్జెక్టివ్ విస్తృత శ్రేణి వర్కింగ్ డిస్టెన్స్కు మద్దతు ఇస్తుంది మరియు వర్కింగ్ డిస్టెన్స్ పరిధిలో ఫోకస్ విద్యుత్ ద్వారా సర్దుబాటు చేయబడుతుంది.
ఆటోఫోకస్ ఫంక్షన్
ఇంటిగ్రేటెడ్ CCD రికార్డర్
ఇంటిగ్రేటెడ్ CCD రికార్డర్ సిస్టమ్ హ్యాండిల్ ద్వారా ఫోటోలు తీయడం, వీడియోలు రికార్డ్ చేయడం మరియు ఫోటోలను ప్లేబ్యాక్ చేయడాన్ని నియంత్రిస్తుంది. కంప్యూటర్కు సులభంగా బదిలీ చేయడానికి ఫోటోలు మరియు వీడియోలు ఆటోమేటిక్గా USB ఫ్లాష్ డిస్క్లో నిల్వ చేయబడతాయి. మైక్రోస్కోప్ యొక్క ఆర్మ్లో USB డిస్క్ను అమర్చవచ్చు.
0-200 బైనాక్యులర్ ట్యూబ్
ఇది ఎర్గోనామిక్స్ సూత్రానికి అనుగుణంగా ఉంటుంది, దీనివల్ల వైద్యులు ఎర్గోనామిక్స్కు అనుగుణమైన వైద్యపరమైన కూర్చునే భంగిమను పొందగలరు మరియు నడుము, మెడ మరియు భుజాల కండరాల ఒత్తిడిని సమర్థవంతంగా తగ్గించి, నివారించగలరు.
కంటి భాగం
కంటి కప్పు ఎత్తును, కంటితో లేదా కళ్లద్దాలతో చూసే వైద్యుల అవసరాలకు అనుగుణంగా సర్దుబాటు చేసుకోవచ్చు. ఈ ఐపీస్ చూడటానికి సౌకర్యవంతంగా ఉంటుంది మరియు దీనికి విస్తృత శ్రేణిలో దృశ్య సర్దుబాటు సౌకర్యం ఉంది.
విద్యార్థి దూరం
కచ్చితమైన కనుపాప దూర సర్దుబాటు నాబ్, దీని సర్దుబాటు కచ్చితత్వం 1mm కంటే తక్కువగా ఉంటుంది, ఇది వినియోగదారులు తమ కనుపాప దూరానికి త్వరగా సర్దుబాటు చేసుకోవడానికి సౌకర్యవంతంగా ఉంటుంది.
అంతర్నిర్మిత LED లైటింగ్
దీర్ఘకాలం మన్నే వైద్యపరమైన LED తెల్లని కాంతి మూలం, అధిక రంగు ఉష్ణోగ్రత, అధిక రంగు రెండరింగ్ సూచిక, అధిక ప్రకాశం, అధిక స్థాయి కాంతి తగ్గింపు, ఎక్కువసేపు ఉపయోగించినా కళ్ళకు అలసట ఉండదు.
ఫిల్టర్
అంతర్నిర్మిత పసుపు మరియు ఆకుపచ్చ రంగు ఫిల్టర్
పసుపు కాంతి చుక్క: దీనికి గురైనప్పుడు రెసిన్ పదార్థం చాలా త్వరగా గట్టిపడకుండా నిరోధించగలదు.
ఆకుపచ్చ కాంతి చుక్క: పనిచేస్తున్న రక్త వాతావరణం కింద ఉన్న చిన్న నరాల రక్తాన్ని చూడండి
120 డిగ్రీల బ్యాలెన్స్ ఆర్మ్
మైక్రోస్కోప్ యొక్క సమతుల్యతను కాపాడుకోవడానికి, హెడ్ యొక్క భారాన్ని బట్టి టార్క్ మరియు డంపింగ్ను సర్దుబాటు చేయవచ్చు. హెడ్ యొక్క కోణం మరియు స్థానాన్ని ఒకే స్పర్శతో సర్దుబాటు చేయవచ్చు, దీనివల్ల ఆపరేట్ చేయడం సౌకర్యవంతంగా మరియు కదలడం సున్నితంగా ఉంటుంది.
నిలువు హ్యాండిల్
నిలువు హ్యాండిల్తో ఒక చేత్తోనే తల యొక్క కోణాన్ని మరియు స్థానాన్ని సర్దుబాటు చేయవచ్చు, ఇది ఎర్గోనామిక్స్కు అనుగుణంగా ఉంటుంది, మరియు దంతవైద్యుని చేయి సహజంగా వేలాడే స్థితిలో ఉంటుంది.
హెడ్ పెండ్యులం ఫంక్షన్
నోటి ద్వారా వైద్యం చేసే సాధారణ వైద్యుల కోసం ప్రత్యేకంగా రూపొందించిన ఈ ఎర్గోనామిక్ ఫంక్షన్లో, వైద్యుని కూర్చునే భంగిమ మారకుండా, లెన్స్ బాడీ ఎడమ లేదా కుడి వైపుకు వంగినప్పటికీ బైనాక్యులర్ ట్యూబ్ క్షితిజ సమాంతర పరిశీలన స్థితిలో ఉంటుంది.
ప్యాకింగ్ వివరాలు
హెడ్ కార్టన్: 595×460×330(మిమీ) 11 కేజీ
ఆర్మ్ కార్టన్: 1200*545*250 (మిమీ) 34 కేజీ
బేస్ కార్టన్: 785*785*250(మిమీ) 59 కేజీ
స్పెసిఫికేషన్లు
| మోడల్ | ASOM-520-D |
| ఫంక్షన్ | దంతవైద్యం/చెవి/చెవి/తొడుగుల చికిత్స |
| విద్యుత్ డేటా | |
| పవర్ సాకెట్ | 220V(+10%/-15%) 50HZ/110V(+10%/-15%) 60HZ |
| విద్యుత్ వినియోగం | 40VA |
| భద్రతా తరగతి | తరగతి I |
| సూక్ష్మదర్శిని | |
| ట్యూబ్ | 0-200 డిగ్రీల వరకు వంచగల బైనాక్యులర్ ట్యూబ్ |
| మాగ్నిఫికేషన్ | హ్యాండిల్ ద్వారా మోటరైజ్డ్ నియంత్రణ, నిష్పత్తి 0.4X~2.4X, మొత్తం ఆవర్ధనం 2.5~21x |
| స్టీరియో బేస్ | 22మి.మీ |
| లక్ష్యాలు | హ్యాండిల్ ద్వారా మోటారు నియంత్రణ, F= 200mm-500mm |
| లక్ష్యంపై దృష్టి కేంద్రీకరించడం | 120మి.మీ |
| కంటి భాగం | 12.5x/ 10x |
| విద్యార్థి దూరం | 55మిమీ~75మిమీ |
| డయోప్టర్ సర్దుబాటు | +6D ~ -6D |
| వీక్షణ క్షేత్రం | Φ78.6~Φ9మి.మీ |
| రీసెట్ ఫంక్షన్లు | అవును |
| కాంతి మూలం | 100000 గంటల కంటే ఎక్కువ జీవితకాలం, 60000 లక్స్ కంటే ఎక్కువ ప్రకాశం, CRI>90 కలిగిన LED కోల్డ్ లైట్ |
| ఫిల్టర్ | OG530, రెడ్ ఫ్రీ ఫిల్టర్, చిన్న మచ్చ |
| బ్యాలెన్స్ ఆర్మ్ | 120° బ్యాలెన్స్ ఆర్మ్ |
| ఆటోమేటిక్ స్విచ్చింగ్ పరికరం | అంతర్నిర్మిత చేయి |
| ఇమేజింగ్ వ్యవస్థ | అంతర్నిర్మిత ఫుల్ హెచ్డి కెమెరా సోనీ 1/1.8, హ్యాండిల్ ద్వారా నియంత్రణ |
| కాంతి తీవ్రత సర్దుబాటు | ఆప్టిక్స్ క్యారియర్పై డ్రైవ్ నాబ్ను ఉపయోగించడం |
| స్టాండ్లు | |
| గరిష్ట విస్తరణ పరిధి | 1100మి.మీ |
| బేస్ | 680 × 680 మిమీ |
| రవాణా ఎత్తు | 1476 మిమీ |
| సమతుల్య శ్రేణి | ఆప్టిక్స్ క్యారియర్పై కనీసం 3 కిలోల నుండి గరిష్టంగా 8 కిలోల బరువు |
| బ్రేక్ వ్యవస్థ | అన్ని భ్రమణ అక్షాలకు సూక్ష్మంగా సర్దుబాటు చేయగల యాంత్రిక బ్రేకులు విడదీయగల బ్రేక్తో |
| సిస్టమ్ బరువు | 108 కిలోలు |
| స్టాండ్ ఎంపికలు | సీలింగ్ మౌంట్, వాల్ మౌంట్, ఫ్లోర్ ప్లేట్, ఫ్లోర్ స్టాండ్ |
| ఉపకరణాలు | |
| గుండీలు | క్రిమిరహితం చేయదగినది |
| ట్యూబ్ | 90° బైనాక్యులర్ ట్యూబ్ + 45° వెడ్జ్ స్ప్లిటర్, 45° బైనాక్యులర్ ట్యూబ్ |
| వీడియో అడాప్టర్ | మొబైల్ ఫోన్ అడాప్టర్, బీమ్ స్ప్లిటర్, CCD అడాప్టర్, CCD, SLR డిజిటల్ కెమెరా అడాప్టర్, క్యామ్కార్డర్ అడాప్టర్ |
| పరిసర పరిస్థితులు | |
| ఉపయోగించండి | +10°C నుండి +40°C |
| 30% నుండి 75% సాపేక్ష ఆర్ద్రత | |
| 500 mbar నుండి 1060 mbar వాతావరణ పీడనం | |
| నిల్వ | –30°C నుండి +70°C |
| 10% నుండి 100% సాపేక్ష ఆర్ద్రత | |
| 500 mbar నుండి 1060 mbar వాతావరణ పీడనం | |
| ఉపయోగంపై పరిమితులు | |
| శస్త్రచికిత్స మైక్రోస్కోప్ను మూసివున్న గదులలో ఉపయోగించవచ్చు మరియు గరిష్టంగా 0.3° ఎగుడుదిగుడు ఉన్న సమతల ఉపరితలాలపై; లేదా అవసరాలను తీర్చే స్థిరమైన గోడలు లేదా పైకప్పుల వద్ద మైక్రోస్కోప్ స్పెసిఫికేషన్లు | |
ప్రశ్నోత్తరాలు
ఇది ఫ్యాక్టరీనా లేక వ్యాపార సంస్థనా?
మేము 1990వ దశకంలో స్థాపించబడిన సర్జికల్ మైక్రోస్కోప్ల యొక్క వృత్తిపరమైన తయారీదారులం.
కార్డర్ను ఎందుకు ఎంచుకోవాలి?
అత్యుత్తమ కాన్ఫిగరేషన్ మరియు అత్యుత్తమ ఆప్టికల్ నాణ్యతను సరసమైన ధరకే కొనుగోలు చేయవచ్చు.
మేము ఏజెంట్గా దరఖాస్తు చేసుకోవచ్చా?
మేము ప్రపంచ మార్కెట్లో దీర్ఘకాలిక భాగస్వాముల కోసం చూస్తున్నాము
OEM&ODMకు మద్దతు ఇవ్వగలమా?
లోగో, రంగు, కాన్ఫిగరేషన్ మొదలైన అనుకూలీకరణకు మద్దతు ఇవ్వబడుతుంది.
మీ దగ్గర ఏ సర్టిఫికెట్లు ఉన్నాయి?
ISO, CE మరియు అనేక పేటెంట్ పొందిన సాంకేతికతలు.
వారంటీ ఎన్ని సంవత్సరాలు ఉంటుంది?
డెంటల్ మైక్రోస్కోప్కు 3 సంవత్సరాల వారంటీ మరియు జీవితకాల అమ్మకం తర్వాత సేవ ఉంటుంది.
ప్యాకింగ్ పద్ధతి?
కార్టన్ ప్యాకేజింగ్, ప్యాలెటైజ్ చేయవచ్చు
రవాణా రకం?
వాయు, సముద్ర, రైలు, ఎక్స్ప్రెస్ మరియు ఇతర రవాణా విధానాలకు మద్దతు
మీ దగ్గర ఇన్స్టాలేషన్ సూచనలు ఉన్నాయా?
మేము ఇన్స్టాలేషన్ వీడియో మరియు సూచనలను అందిస్తాము
HS కోడ్ అంటే ఏమిటి?
మేము ఫ్యాక్టరీని తనిఖీ చేయవచ్చా? వినియోగదారులు ఎప్పుడైనా ఫ్యాక్టరీని తనిఖీ చేయడానికి స్వాగతం.
మేము ఉత్పత్తి శిక్షణను అందించగలమా?
ఆన్లైన్ శిక్షణను అందించవచ్చు లేదా శిక్షణ కోసం ఇంజనీర్లను ఫ్యాక్టరీకి పంపవచ్చు.







