ASOM-510-5A పోర్టబుల్ ENT మైక్రోస్కోప్
ఉత్పత్తి పరిచయం
ఈ ENT మైక్రోస్కోప్లను సాధారణంగా సైనసైటిస్ సర్జరీ, టాన్సిలెక్టమీ, ఎండోస్కోపిక్ థైరాయిడ్ సర్జరీ, వోకల్ కార్డ్ పాలిపెక్టమీ, పిల్లలలో ఊపిరితిత్తుల ఇన్ఫెక్షన్ డ్రైనేజ్ మరియు ఇతర ENT సర్జరీల కోసం ఉపయోగిస్తారు. 3 దశల మాగ్నిఫికేషన్ మరియు పోర్టబుల్ హోల్డర్ దీనిని చాలా స్మార్ట్గా చేస్తాయి. ఎర్గోనామిక్ మైక్రోస్కోప్ డిజైన్ మీ శరీర సౌకర్యాన్ని మెరుగుపరుస్తుంది.
ఈ ENT మైక్రోస్కోప్లో 90 డిగ్రీల బైనాక్యులర్ ట్యూబ్, 55-75 కనుపాపల దూర సర్దుబాటు, ప్లస్ లేదా మైనస్ 6D డయోప్టర్ సర్దుబాటు, 3 దశల మాగ్నిఫికేషన్లు, 250mm పెద్ద ఆబ్జెక్టివ్ లెన్స్ ఉన్నాయి. దీనికి ఐచ్ఛికంగా బాహ్య కనెక్షన్ ఇమేజ్ సిస్టమ్ ద్వారా ఒకే క్లిక్తో వీడియోను చిత్రీకరించే సౌకర్యం ఉంది. దీనితో మీరు మీ వృత్తిపరమైన జ్ఞానాన్ని రోగులతో ఎప్పుడైనా పంచుకోవచ్చు. 100000 గంటల LED లైటింగ్ సిస్టమ్ తగినంత ప్రకాశాన్ని అందిస్తుంది. మీరు తప్పక చూడవలసిన సూక్ష్మ శరీర నిర్మాణ వివరాలను చూడవచ్చు. లోతైన లేదా ఇరుకైన కుహరాలలో కూడా, మీరు మీ నైపుణ్యాలను ఖచ్చితంగా మరియు సమర్థవంతంగా ఉపయోగించవచ్చు.
ఫీచర్లు
అమెరికన్ LED: యునైటెడ్ స్టేట్స్ నుండి దిగుమతి చేయబడింది, అధిక కలర్ రెండరింగ్ ఇండెక్స్ (CRI) > 85, అధిక సేవా జీవితం > 100000 గంటలు
జర్మన్ స్ప్రింగ్: జర్మన్ అధిక పనితీరు గల ఎయిర్ స్ప్రింగ్, స్థిరమైనది మరియు మన్నికైనది
ఆప్టికల్ లెన్స్: APO గ్రేడ్ అక్రోమాటిక్ ఆప్టికల్ డిజైన్, బహుళ పొరల పూత ప్రక్రియ
విద్యుత్ భాగాలు: జపాన్లో తయారైన అధిక విశ్వసనీయత గల భాగాలు
ఆప్టికల్ నాణ్యత: 20 సంవత్సరాలుగా కంపెనీ యొక్క ఆప్తాల్మిక్ గ్రేడ్ ఆప్టికల్ డిజైన్ను అనుసరిస్తూ, 100 lp/mm కంటే ఎక్కువ అధిక రిజల్యూషన్ మరియు పెద్ద డెప్త్ ఆఫ్ ఫీల్డ్తో వస్తుంది.
3 దశల మాగ్నిఫికేషన్: అన్ని ENT శస్త్రచికిత్స అవసరాలను తీర్చగలదు.
ఐచ్ఛిక ఇమేజ్ సిస్టమ్: బాహ్య ఇమేజింగ్ పరిష్కారాలు మీకు అందుబాటులో ఉన్నాయి.
మరిన్ని వివరాలు
స్ట్రెయిట్ బైనాక్యులర్ ట్యూబ్
ఇది ఎర్గోనామిక్స్ సూత్రానికి అనుగుణంగా ఉంటుంది, దీనివల్ల వైద్యులు ఎర్గోనామిక్స్కు అనుగుణమైన వైద్యపరమైన కూర్చునే భంగిమను పొందగలరు మరియు నడుము, మెడ మరియు భుజాల కండరాల ఒత్తిడిని సమర్థవంతంగా తగ్గించి, నివారించగలరు.
కంటి భాగం
కంటి కప్పు ఎత్తును, కంటితో లేదా కళ్లద్దాలతో చూసే వైద్యుల అవసరాలకు అనుగుణంగా సర్దుబాటు చేసుకోవచ్చు. ఈ ఐపీస్ చూడటానికి సౌకర్యవంతంగా ఉంటుంది మరియు దీనికి విస్తృత శ్రేణిలో దృశ్య సర్దుబాటు సౌకర్యం ఉంది.
విద్యార్థి దూరం
కచ్చితమైన కనుపాప దూర సర్దుబాటు నాబ్, దీని సర్దుబాటు కచ్చితత్వం 1mm కంటే తక్కువగా ఉంటుంది, ఇది వినియోగదారులు తమ కనుపాప దూరానికి త్వరగా సర్దుబాటు చేసుకోవడానికి సౌకర్యవంతంగా ఉంటుంది.
3 దశల విస్తరణలు
మాన్యువల్ 3 స్టెప్స్ జూమ్, ఏ అనువైన మాగ్నిఫికేషన్ వద్దనైనా ఆపవచ్చు.
అంతర్నిర్మిత LED లైటింగ్
దీర్ఘకాలం మన్నే వైద్యపరమైన LED తెల్లని కాంతి మూలం, అధిక రంగు ఉష్ణోగ్రత, అధిక రంగు రెండరింగ్ సూచిక, అధిక ప్రకాశం, అధిక స్థాయి కాంతి తగ్గింపు, ఎక్కువసేపు ఉపయోగించినా కళ్ళకు అలసట ఉండదు.
ఫిల్టర్
అంతర్నిర్మిత పసుపు మరియు ఆకుపచ్చ రంగు ఫిల్టర్.
మెకానికల్ లాకింగ్ ఆర్మ్
మైక్రోస్కోప్ను తిరిగి అమర్చేటప్పుడు సున్నితమైన, ద్రవ మరియు పరిపూర్ణ సమతుల్యతను ఏర్పాటు చేయండి. హెడ్ను ఏ స్థానంలోనైనా సులభంగా ఆపవచ్చు.
ఐచ్ఛిక బాహ్య CCD కెమెరా
ఐచ్ఛిక బాహ్య CCD రికార్డర్ సిస్టమ్ ఫోటోలు మరియు వీడియోలను తీయడానికి మద్దతు ఇస్తుంది. SD కార్డ్ ద్వారా కంప్యూటర్కు సులభంగా బదిలీ చేయవచ్చు.
ఉపకరణాలు
1. బీమ్ స్ప్లిటర్
2.బాహ్య CCD ఇంటర్ఫేస్
3.బాహ్య CCD రికార్డర్
4. మొబైల్ ఫోన్ స్వీకర్త
5.డిజిటల్ కెమెరా అడాప్టర్
ప్యాకింగ్ వివరాలు
హెడ్ & ఆర్మ్ బేస్ కార్టన్: 750*680*550(మిమీ) 61కేజీ
కాలమ్ కార్టన్: 1200*105*105(మి.మీ.) 5.5 కేజీ
మౌంటింగ్ ఎంపికలు
1. మొబైల్ ఫ్లోర్ స్టాండ్
2. సీలింగ్ మౌంటింగ్
3. గోడ మౌంటింగ్
4.ENT యూనిట్ మౌంటింగ్
స్పెసిఫికేషన్లు
| మోడల్ | ASOM-510-5A |
| ఫంక్షన్ | ENT |
| విద్యుత్ డేటా | |
| పవర్ సాకెట్ | 220V(+10%/-15%) 50HZ/110V(+10%/-15%) 60HZ |
| విద్యుత్ వినియోగం | 40VA |
| భద్రతా తరగతి | తరగతి I |
| సూక్ష్మదర్శిని | |
| ట్యూబ్ | 90 డిగ్రీల స్ట్రెయిట్ బైనాక్యులర్ ట్యూబ్ |
| మాగ్నిఫికేషన్ | మాన్యువల్ 3-స్టెప్ ఛేంజర్, నిష్పత్తి 0.6, 1.0, 1.6, మొత్తం మాగ్నిఫికేషన్ 3.75x, 6.25x, 12x (F 250mm) |
| స్టీరియో బేస్ | 22మి.మీ |
| లక్ష్యాలు | F=250mm (ఐచ్ఛికంగా 200mm, 300mm, 350mm, 400mm) |
| లక్ష్యంపై దృష్టి కేంద్రీకరించడం | 15మి.మీ |
| కంటి భాగం | 12.5x/ 10x |
| విద్యార్థి దూరం | 55మిమీ~75మిమీ |
| డయోప్టర్ సర్దుబాటు | +6D ~ -6D |
| వీక్షణ క్షేత్రం | 3 దశలు: Φ53mm,Φ32mm,Φ20mm / 5 దశలు:55.6mm,37.1mm,22.2mm,13.9mm,8.9mm |
| రీసెట్ ఫంక్షన్లు | అవును |
| కాంతి మూలం | 80000 గంటల కంటే ఎక్కువ జీవితకాలం, 60000 లక్స్ కంటే ఎక్కువ ప్రకాశం, CRI>90 కలిగిన LED కోల్డ్ లైట్ |
| ఫిల్టర్ | OG530, రెడ్ ఫ్రీ ఫిల్టర్, చిన్న మచ్చ |
| బ్యాలెన్స్ ఆర్మ్ | యాంత్రిక చేయి |
| ఆటోమేటిక్ స్విచ్చింగ్ పరికరం | అంతర్నిర్మిత చేయి |
| కాంతి తీవ్రత సర్దుబాటు | ఆప్టిక్స్ క్యారియర్పై డ్రైవ్ నాబ్ను ఉపయోగించడం |
| స్టాండ్లు | |
| గరిష్ట విస్తరణ పరిధి | 1193మి.మీ |
| బేస్ | 610 × 610 మిమీ |
| రవాణా ఎత్తు | 1476 మిమీ |
| సమతుల్య శ్రేణి | ఆప్టిక్స్ క్యారియర్పై కనీసం 4 కిలోల నుండి గరిష్టంగా 7.7 కిలోల బరువు |
| బ్రేక్ వ్యవస్థ | అన్ని భ్రమణ అక్షాలకు సూక్ష్మంగా సర్దుబాటు చేయగల యాంత్రిక బ్రేకులు విడదీయగల బ్రేక్తో |
| సిస్టమ్ బరువు | 68 కిలోలు |
| స్టాండ్ ఎంపికలు | సీలింగ్ మౌంట్, వాల్ మౌంట్, ఫ్లోర్ ప్లేట్, ఫ్లోర్ స్టాండ్ |
| ఉపకరణాలు | |
| బైనాక్యులర్ ట్యూబ్ | 90° స్థిరంగా లేదా 0-200° |
| గుండీలు | క్రిమిరహితం చేయదగినది |
| ట్యూబ్ | 90° బైనాక్యులర్ ట్యూబ్, 0-200° ట్యూబ్ |
| వీడియో అడాప్టర్ | మొబైల్ ఫోన్ అడాప్టర్, బీమ్ స్ప్లిటర్, CCD అడాప్టర్, CCD, SLR డిజిటల్ కెమెరా అడాప్టర్, క్యామ్కార్డర్ అడాప్టర్ |
| పరిసర పరిస్థితులు | |
| ఉపయోగించండి | +10°C నుండి +40°C |
| 30% నుండి 75% సాపేక్ష ఆర్ద్రత | |
| 500 mbar నుండి 1060 mbar వాతావరణ పీడనం | |
| నిల్వ | –30°C నుండి +70°C |
| 10% నుండి 100% సాపేక్ష ఆర్ద్రత | |
| 500 mbar నుండి 1060 mbar వాతావరణ పీడనం | |
| ఉపయోగంపై పరిమితులు | |
| కార్డర్ సర్జికల్ మైక్రోస్కోప్ను మూసివున్న గదులలో ఉపయోగించవచ్చు మరియు గరిష్టంగా 0.3° ఎగుడుదిగుడు ఉన్న సమతల ఉపరితలాలపై; లేదా అవసరాలను తీర్చే స్థిరమైన గోడలు లేదా పైకప్పుల వద్ద లైకా మైక్రోసిస్టమ్స్ స్పెసిఫికేషన్లు (ఇన్స్టాలేషన్ మాన్యువల్ చూడండి) | |
ప్రశ్నోత్తరాలు
ఇది ఫ్యాక్టరీనా లేక వ్యాపార సంస్థనా?
మేము 1990వ దశకంలో స్థాపించబడిన సర్జికల్ మైక్రోస్కోప్ల యొక్క వృత్తిపరమైన తయారీదారులం.
కార్డర్ను ఎందుకు ఎంచుకోవాలి?
అత్యుత్తమ కాన్ఫిగరేషన్ మరియు అత్యుత్తమ ఆప్టికల్ నాణ్యతను సరసమైన ధరకే కొనుగోలు చేయవచ్చు.
మేము ఏజెంట్గా దరఖాస్తు చేసుకోవచ్చా?
మేము ప్రపంచ మార్కెట్లో దీర్ఘకాలిక భాగస్వాముల కోసం చూస్తున్నాము
OEM&ODMకు మద్దతు ఇవ్వగలమా?
లోగో, రంగు, కాన్ఫిగరేషన్ మొదలైన అనుకూలీకరణకు మద్దతు ఇవ్వబడుతుంది.
మీ దగ్గర ఏ సర్టిఫికెట్లు ఉన్నాయి?
ISO, CE మరియు అనేక పేటెంట్ పొందిన సాంకేతికతలు.
వారంటీ ఎన్ని సంవత్సరాలు ఉంటుంది?
డెంటల్ మైక్రోస్కోప్కు 3 సంవత్సరాల వారంటీ మరియు జీవితకాల అమ్మకం తర్వాత సేవ ఉంటుంది.
ప్యాకింగ్ పద్ధతి?
కార్టన్ ప్యాకేజింగ్, ప్యాలెటైజ్ చేయవచ్చు
రవాణా రకం?
వాయు, సముద్ర, రైలు, ఎక్స్ప్రెస్ మరియు ఇతర రవాణా విధానాలకు మద్దతు
మీ దగ్గర ఇన్స్టాలేషన్ సూచనలు ఉన్నాయా?
మేము ఇన్స్టాలేషన్ వీడియో మరియు సూచనలను అందిస్తాము
HS కోడ్ అంటే ఏమిటి?
మేము ఫ్యాక్టరీని తనిఖీ చేయవచ్చా? వినియోగదారులు ఎప్పుడైనా ఫ్యాక్టరీని తనిఖీ చేయడానికి స్వాగతం.
మేము ఉత్పత్తి శిక్షణను అందించగలమా?
ఆన్లైన్ శిక్షణను అందించవచ్చు లేదా శిక్షణ కోసం ఇంజనీర్లను ఫ్యాక్టరీకి పంపవచ్చు.





